Hannun Hannun Aikin Tiya Mafi arha don Amfani da Tiyata/Aiki
Ci gabanmu ya dogara da na'urori masu haɓakawa sosai, ƙwararrun ƙwarewa da ci gaba da ƙarfafa ƙarfin fasahar fasaha don Mafi arha Factory Surgical Glove don Yin Tiyata / Aiki, Kasancewar ƙungiyar haɓaka matasa, ƙila ba za mu fi kyau ba, amma mun kasance muna ƙoƙarinmu don kasancewa ku. abokin tarayya mai kyau.
Ci gaban mu ya dogara da na'urori masu haɓaka sosai, hazaka masu kyau da ci gaba da ƙarfafa ƙarfin fasaha donsafar hannu na China da safar hannu, Mu ko da yaushe rike a kan ka'idar kamfanin "gaskiya, masu sana'a, tasiri da kuma bidi'a", da kuma manufa na: bari duk direbobi ji dadin su tuki da dare, bari mu ma'aikata iya gane su darajar rayuwa, da kuma ya zama karfi da kuma sabis fiye da mutane. Mun ƙudura don zama mai haɗa kasuwar samfuran mu da mai ba da sabis na tsayawa ɗaya na kasuwar samfuran mu.
Daki-daki
Abu: | Latex |
Amfani da Hali: | Jarabawa safar hannu |
Foda ko a'a: | Foda ko Foda Kyauta |
Bature: | Haifuwar Ethylene Oxide |
Launi: | Fari |
Amfani: | Janar Likitan |
Bayanan asali.
Samfurin NO. | Safofin hannu na likita | Za a iya zubarwa | Za a iya zubarwa |
Material na waje | Latex | Kauri | Mai kauri |
Tsawon | Matsakaici | cuff Tightness | M |
Girman | XS, S, M, L | Aiki | Babban Kariya na Likita |
Kunshin sufuri | Karton | Ƙayyadaddun bayanai | 32*25*27cm |
Alamar kasuwanci | gusiie safar hannu | Asalin | China |
HS Code | Farashin 4015190000 | Ƙarfin samarwa | 620000 / mako |
Bayani
Sunan samfur | Safofin hannu na Jarabawar Latex,Foda Kyauta, Mara Bakara | ||
Kayan abu | 100% Latex na Halitta | ||
Girman | X-Smal Ƙananan, Matsakaici, Babba, X-large.ana samunsu | ||
Nau'in | Foda ko Foda Kyauta | ||
daidaitaccen nauyi | XS(4.0g),S(4.5g),M(5.0g)L(5.5g),XL(6.og) Zai iya sa gram ya dogara da bukatarka. | ||
Launi | fari/Beige | ||
Ƙarfin wadata | Katuna 150,000 a kowane wata | ||
Takaddun shaida | Bayanin CE kai / DOC / EN 455 / Rahoton gwajin Abinci / ISO 9001 2015/IS013485/PPE/Spec | ||
Shiryawa | 100 inji mai kwakwalwa / akwatin, 10 kwalaye / ctn, 100pcs / filastik jakar, 40 bags / saka jakar ko 400opcs / jaka | ||
Sharuɗɗan Biyan kuɗi | 30% T / T da aka riga aka biya da 70% tushe akan kwafin BL, ko 100% LC a gani | ||
Sharuɗɗan farashi | Farashin CIF | ||
Lokacin Jagora | 15 days bayan prepayment iso (sai dai lokacin aiki) | ||
MOQ | 500 kwali | ||
Rayuwar rayuwa | Shekaru 3 daga ranar masana'anta | ||
Siffar | Mai ɗorewa mai ɗorewa, Ambidextrous, roled cuffeas don sakawa da cire mafi kyawun kwanciyar hankali.ant-tsufa, kariyar muhalli mai hana ruwa, mara guba da wari, taushi. | ||
Manufar | yadu amfani da magani, abinci sarrafa, jarrabawa, gashi, rini, bugu, inji. tsaftacewa, kare lafiyar iyali da dai sauransu. | ||
Daidaitawa | Ya dace da daidaitaccen fitarwa zuwa uSA, UK, Australia, Jamus, Amurka ta Kudu Asiya, Afirka, da sauransu. | ||
Abubuwan Danshi | Kasa da 0.8% kowace safar hannu |
Safofin hannu na jarrabawar Latex da za a iya zubarwa
Muna Kula da Lafiyar ku
Za a kera safofin hannu na mu ta hanyar tsauraran gwaje-gwaje bisa ka'idoji masu dacewa. mu, Za su tabbatar da bukatar Kuma kariya a, bisa ga mafi ingancin ma'auni.
Aikace-aikace Kuma Iyakar
Housework, lantarki, sinadaran, ruwa, gilashin, abinci da sauran factory kariya, asibitoci, kimiyya, bincike da sauran masana'antu yadu amfani da semiconductors, daidaici shigarwa na m lantarki, asali da kayan aiki da kuma aiki na m karfe utensils, shigarwa da kuma commissioning na high. -tech kayayyakin, Disc tafiyarwa, hada kayan, LCD nuni mita, Circuit hukumar samar Lines, Tantancewar kayayyakin, dakunan gwaje-gwaje, asibitoci, kyau salons da sauran filayen.
Game da Shiryawa
Akwatin | Girman: 225mm*110*65mm |
Karton | Girman: 345mm*240*235mm |
Marufi | 100 nau'i-nau'i/Box 10Box/CTN |
Lokacin Garanti mai inganci: | Shekara Biyu |
Umarnin ajiya | adana a cikin duhu da busasshiyar wuri mai iska mai nisa daga wuta da gurɓatawa |
Ci gabanmu ya dogara da na'urori masu haɓakawa sosai, ƙwararrun ƙwarewa da ci gaba da ƙarfafa ƙarfin fasahar fasaha don Mafi arha Factory Surgical Glove don Yin Tiyata / Aiki, Kasancewar ƙungiyar haɓaka matasa, ƙila ba za mu fi kyau ba, amma mun kasance muna ƙoƙarinmu don kasancewa ku. abokin tarayya mai kyau.
Ma'aikata Mafi arhasafar hannu na China da safar hannu, Mu ko da yaushe rike a kan ka'idar kamfanin "gaskiya, masu sana'a, tasiri da kuma bidi'a", da kuma manufa na: bari duk direbobi ji dadin su tuki da dare, bari mu ma'aikata iya gane su darajar rayuwa, da kuma ya zama karfi da kuma sabis fiye da mutane. Mun ƙudura don zama mai haɗa kasuwar samfuran mu da mai ba da sabis na tsayawa ɗaya na kasuwar samfuran mu.